ขอแสดงความยินดีกับนางสาวพรไพลิน สิงหราช ได้รับรางวัลชนะเลิศระดับเหรียญทอง ประเภทภาพวาดบนอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ จาก สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน (สพฐ.) ในกิจกรรมภาพวาดจินตนาการอนาคตด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาวพรไพลิน สิงหราช ได้รับรางวัลชนะเลิศระดับเหรียญทอง ประเภทภาพวาดบนอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ จาก สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน
![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/Dark-Green-and-Orange-Friendly-Professional-General-Proposal-2-724x1024.jpg)