ด.ญ.สลิลทิพย์ สีทอง ได้รับการคัดเลือกแสดงผลงานภาพวาด ในโครงการ The 53rd World School Children’s Art Exhibition in Taiwan 2022 ณ สาธารณรัฐไต้หวัน จัดขึ้นโดย Association For Education Through ART Republic of China โดยในกิจกรรมครั้งนี้มีจำนวนผู้เข้าร่วมในการนำเสนอผลงานจากทั่วโลกมากกว่า 50 ประเทศ
ด.ญ.สลิลทิพย์ สีทอง ได้รับการคัดเลือกแสดงผลงานภาพวาด ในโครงการ The 53rd World School Children’s Art Exhibition in Taiwan 2022
![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/327944105_921451742325336_433465076683076617_n-1024x768.jpg)