วันที่ 22 ม.ค. 2561 นายบุญชอบ โตคำ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 42 นายศักดา แสงทอง ศึกษาธิการจังหวัดอุทัยธานี ดร.จิณณาวัฒน์ โคมบัว คณะครูและนักเรียน โรงเรียนอุทัยวิทยาคมได้ให้การต้อนรับคณะกรรมการประเมินโรงเรียนเพื่อรับรางวัลโรงเรียนพระราชทาน ปีการศึกษา 2560
ต้อนรับคณะกรรมการประเมินโรงเรียนเพื่อรับรางวัลโรงเรียนพระราชทาน 2560
![](https://www.utw.ac.th/wp-content/uploads/2018/04/DSC_0008-Small.jpg)